friday

friday

TANGAZA NA SISI

TANGAZA NA SISI KWA BEI NAFUU TUPIGIE KUPITIA 0713 57 57 18 AU TUMA BARUA PEPE DTV@EML.CO.TZ

.

.

Tuesday, September 4, 2012

SINTA AKIMBILIA KWENYE TV AJA NA HARUSINI

 
Tanzania mpo tayari? haya kipindi chako kitaruka jumanne saa tatu usiku ukitaka kujua ni harusi ya nani ili kiki heeee angalia ni DTV.  na kwa wale wanaoishi Mikoani tupate channel 218 katika starTimes. legooooooHarusini na Sintah Kuanzia saa 3 usiku leo na kila jumanne bila ya kukosa.







No comments:

Post a Comment